18/05/2022
ĐẠI HỘI ĐỒNG CỔ CÔNG THƯỜNG NIÊN TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HIỂM BẢO LONG NĂM 2022
Vào ngày 17/5/2022, tại Trụ Sở chính Tổng Công ty, Đại hội đồng Cổ đông thường niên năm 2021 của Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Bảo Long (Bảo Long) đã diễn ra thành công tốt đẹp, với sự tham dự của Lãnh đạo Ngân hàng TMCP Sài Gòn, Ngân hàng TMCP Xuất Nhập Khẩu Việt Nam, các Cổ đông cùng toàn thể Ban lãnh đạo Bảo Long.